| Lực đẩy được đánh giá (n) | 204 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 50-4000mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W28 × H26 |
| Phích cắm cảm biến gốc | PM-T45 (NPN) |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning | ±0.01 |
| Max stroke (mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 204 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 30 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W20 × H15 |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke (mm) | 1250 |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Standard motor output (W) | 50W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.02 |
| Rated torque(N ·m) | 0.16 |
| Screw specification | 802 |
| Max speed (mm/s) | 100 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
|---|---|
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 0,8 |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 50mm (kg) | 1.1 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,18 |
| tên | Vít bóng có độ chính xác cao |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |