| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 204 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 50-4000 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความกว้างของสายพาน | 45 |
| ตัวเลื่อนเชิงเส้นสูง | W28 × H26 |
| ปลั๊กเซ็นเซอร์ต้นทาง | PM-T45 (NPN) |
| น้ำหนักตัวของ OMM Stroke (KG) | 1.9 |
|---|---|
| มุมหมุนก้านลูกสูบ | ± 0.7 องศา |
| น้ำหนักเพิ่มต่อ 10 มม. (กก.) | 0.13 |
| น้ำหนักส่วนประกอบของมอเตอร์ติดตั้งโดยตรง (กก.) | 0.14 |
| น้ำหนักส่วนประกอบของมอเตอร์ติดตั้งทางอ้อม (กก.) | 0.18 น |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning | ±0.01 |
| Max stroke (mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| ความเร็วสูงสุด (mm/s) | 2543 |
|---|---|
| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 204 |
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 20-3050 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความกว้างของสายพาน | 30 |
| ตัวเลื่อนเชิงเส้นสูง | W20 × H15 |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke (mm) | 1250 |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Standard motor output (W) | 50W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.02 |
| Rated torque(N ·m) | 0.16 |
| Screw specification | 802 |
| Max speed (mm/s) | 100 |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 200W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (NM) | 0.64 |
| เกรดสกรู | C7 Rolling (อัตราส่วนความเรียว 1: 52.5) |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.02 |
| โรคหลอดเลือดสมอง (มม.) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งที่ซ้ําได้ ((มม) | ±0.02 |
|---|---|
| เกรดสกรู | C7 Rolling (อัตราส่วนความเรียว 1: 52.5) |
| น้ำหนักตัวของ OMM Stroke (KG) | 0.8 |
| น้ำหนักเพิ่มต่อ 50 มม. (กก.) | 1.1 |
| น้ำหนักส่วนประกอบของมอเตอร์ติดตั้งโดยตรง (กก.) | 0.18 น |
| ชื่อ | บอลสกรูที่มีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| การใช้งาน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |