| Danh mục sản phẩm | Slide tuyến tính |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| hành trình tối đa | 1050mm |
| Lớp vít | C7rolle |
| Động cơ tiêu chuẩn | 200W |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 220 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng cách 100-6000mm/100mm |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 32 |
| Tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| DỊCH VỤ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 765 |
| Hành trình dài nhất (mm) | 100-6000mm/Khoảng 100mm |
| Trọng lượng cơ bản Omm Hành trình kg | 19:85 |
| Tăng trọng lượng mỗi 100mm Stroke Kg | 0,94 |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên | Kh ổ trục |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi chuyển động tuyến tính |
| Kết cấu | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
| Sự chính xác | Độ chính xác cao |
| Đặc trưng | Hoạt động trơn tru và yên tĩnh |
| Tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Bưu kiện | Hộp, túi nhựa, thùng, nhựa+hộp đựng đồ tuyến tính LM6UU, túi nhựa/ống nhựa |
| Vật mẫu | Có sẵn, Chấp nhận |
| tên | Bảng trượt tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |