| tên | Bộ truyền động tuyến tính mô -đun |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Danh mục sản phẩm | Slide tuyến tính |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| hành trình tối đa | 1050mm |
| Lớp vít | C7rolle |
| Động cơ tiêu chuẩn | 200W |
| tên | Bảng trượt tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| tên | Trượt tuyến tính CNC |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| tên | Bộ truyền động tuyến tính XYZ |
|---|---|
| Dòng | PTHH |
| phạm vi hành trình | 50mm-1500mm |
| Vị trí chính xác | 0,02mm |
| Tốc độ tối đa | 500mm/giây |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| tên | Đơn vị trượt vòng bi tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |