| tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 765 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng 100-6000mm/100 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 750 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 50 |
| tên | Vít bóng cán |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 100 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 25 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W15 × H12.5 |
| Tên | Vít bóng đất |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| Tính năng | Tuổi thọ hoạt động lâu dài |
| Ứng dụng | Máy móc tự động |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 5 |
| đột quỵ hiệu quả | 100-3900mm |
| tải ngang | ≤12kg |
| Tôc độ di chuyển | ≤2000mm/s |
| tên | Khớp nối trục |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ chính xác | Cao |
| Từ khóa | Vòng bi hướng dẫn tuyến tính |
| Tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.08 |
|---|---|
| Lead (mm) | 40 |
| Max speed(mm/s) | 2000 |
| Rated thrust (N) | 204 |
| Standard stroke(mm) | 20-3050mm/50 interval |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
|---|---|
| Max Stroke (MM) | 100-5000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 15 × 3 (chì 78mm) |
| Tăng trọng lượng (mỗi lần đột quỵ 100mm kg) | 0,34 |
| Công tắc sậy từ tính | Loại tiếp xúc CS1-D-1M, chiều dài dây 1M/CS1-DN-3 Transfer không tiếp xúc NPN loại NPN, Độ dài dây 3 |