| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 50-800mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 100 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ12 |
| Khớp nối (mm) | 7x8 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-450mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1250mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1100mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 200 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14/11note |
| Lead mm | 40 |
|---|---|
| Maximum speed mm/s | 2000 |
| Repetitive positioning accuracy | ±0.08 |
| Freeze thrust(N) | 204 |
| Standard stroke mm | 20-3050mm/50 interval |
| Chất lượng (kg/m) | 6/4/12 |
|---|---|
| Chiều dài (mm) | 96/144/288 |
| Lực đẩy cực đại @10 °C/s Tăng nhiệt độ | 480/600/720 |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông và xốp |
| Thời gian giao hàng | 5-40 |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Lực đẩy cực đại(N) | 176/268 |
|---|---|
| Lực đẩy liên tục(N) | 44/67 |
| Tải trọng tối đa(kg)※1 | 5/10 |
| Trọng lượng bộ phận chuyển động(kg)※2 | 0,6/0,85 |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông và xốp |
| Screw grade | C7 Rolling 0802(Slenderness ratio 1:50) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Screw specification | 802/805 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 0,09 |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
| Tối đa lực đẩy (n) | 220 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 40 |
| Hành trình tối đa (mm) | 100 |