| tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Loại | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 80 ° C. |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| tên | Khớp nối trục |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ chính xác | Cao |
| Từ khóa | Vòng bi hướng dẫn tuyến tính |