| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 180/340 |
| Hành trình dài nhất (mm) | 100-6000mm/Khoảng cách 100mm |
| Trọng lượng cơ bản Omm Hành trình kg | 11.64 |
| Tăng trọng lượng mỗi 100mm Stroke Kg | 0,72 |
| Lực cực đại (N) | 315 |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở bắt đầu (mm) | 396 |
| Đặc điểm kỹ thuật đường sắt | W15 |
| Giảm hành trình với mỗi lần trượt bổ sung (mm) | 250 |
| Tải trọng tối đa (KG) | 23 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 45/89 |
| Hành trình dài nhất (mm) | 100-3000mm/Khoảng cách 100mm |
| Trọng lượng cơ bản Omm Hành trình kg | 3 |
| Tăng trọng lượng mỗi 100mm Stroke Kg | 0,45 |
| Chất lượng (kg/m) | 2.1 |
|---|---|
| Chiều dài (mm) | 96/144/288 |
| Lực đẩy cực đại @10 °C/s Tăng nhiệt độ | 1125/1350/1800 |
| lỗ bu lông M5 | 6/4/12 |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông và xốp |
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.1 |
|---|---|
| Rated thrust(N) | 765 |
| Standard stroke (mm)*3 | 100-6000mm/100 interval |
| AC servo motor capacity(W) | 750 |
| Belt width (mm) | 50 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-325mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 100 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ12 |
| Khớp nối (mm) | 7x8 |
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 0,16 |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
| Tối đa lực đẩy (n) | 400 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 100 |
| Hành trình tối đa (mm) | 300 |
| Lực cực đại (N) | 800 |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở bắt đầu (mm) | 492 |
| Đặc điểm kỹ thuật đường sắt | W15 |
| Giảm hành trình với mỗi lần trượt bổ sung (mm) | 310 |
| Tải trọng tối đa (KG) | 45 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 340 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng 100-6000mm/100 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 750 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 46 |