| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning | ±0.01 |
| Max stroke (mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw grade | C7 Rolling 0802(Slenderness ratio 1:50) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Screw specification | 802/805 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Lớp vít | C7 Colling 1605/1610 (Tỷ lệ Slender1: 62,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 100 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |