| วัสดุ | รองรับการปรับแต่ง |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | C3,C5,C7,C10 |
| วัตถุดิบถั่ว | SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU, SFNI, SFA, SFDC, SFK, วิทย์ ดีเอฟยู ดีเอฟไอ ดีเอฟเอส DFDC |
| ความยาวต้นฉบับสูงสุด | 100-7500 มม |
| วัสดุ | รองรับการปรับแต่ง |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | C3,C5,C7,C10 |
| วัตถุดิบถั่ว | SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU, SFNI, SFA, SFDC, SFK, วิทย์ ดีเอฟยู ดีเอฟไอ ดีเอฟเอส DFDC |
| ความยาวต้นฉบับสูงสุด | 100-7500 มม |
| วัสดุ | รองรับการปรับแต่ง |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | C3,C5,C7,C10 |
| วัตถุดิบถั่ว | SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU, SFNI, SFA, SFDC, SFK, วิทย์ ดีเอฟยู ดีเอฟไอ ดีเอฟเอส DFDC |
| ความยาวต้นฉบับสูงสุด | 100-7500 มม |
| วัสดุ | รองรับการปรับแต่ง |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | C3,C5,C7,C10 |
| วัตถุดิบถั่ว | SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU, SFNI, SFA, SFDC, SFK, วิทย์ ดีเอฟยู ดีเอฟไอ ดีเอฟเอส DFDC |
| ความยาวต้นฉบับสูงสุด | 100-7500 มม |
| วัสดุ | รองรับการปรับแต่ง |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | C3,C5,C7,C10 |
| วัตถุดิบถั่ว | SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU, SFNI, SFA, SFDC, SFK, วิทย์ ดีเอฟยู ดีเอฟไอ ดีเอฟเอส DFDC |
| ความยาวต้นฉบับสูงสุด | 100-7500 มม |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning | ±0.01 |
| Max stroke (mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw grade | C7 Rolling 0802(Slenderness ratio 1:50) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.02 |
| Screw specification | 802/805 |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) 50W Stepper 28 แรงบิด (NM) 0.16 0.09 สกรูเกรด C7 Rolling 0802 (SL | 30.50.100 |
| มุมหมุนก้านลูกสูบ | ± 0.7 องศา |
| เกรดสกรู | C7 Rolling 1605/1610 (อัตราส่วนความลาดชัน 1: 62.5) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.02 |
| โหลดรัศมีสูงสุดเป็นทรงกระบอกสิ่งกีดขวาง (กก.) | 100 |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) 50W Stepper 28 แรงบิด (NM) 0.16 0.09 สกรูเกรด C7 Rolling 0802 (SL | 30.50.100 |
| มุมหมุนก้านลูกสูบ | ± 0.7 องศา |