| Screw grade | C7 Rolling 1605/1610 (Slenderness ratio1:62.5) |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.02 |
| Max radial load as a barrier cylinder(KG) | 150 |
| Standard motor output (W) 50W Stepper 28 Rated torque(Nm) 0.16 0.09 Screw grade C7 Rolling 0802(Sl | 30.50.100 |
| Piston rod rotation angle | ±0.7 degree |
| tên | Bảng trượt tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Lớp vít | C7 Cán 1205/1210 (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 75 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1250mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-450mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| DỊCH VỤ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W/400W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64/1,27 |
| Mô -men xoắn đầu vào tối đa cho phép (NM) | 9 |
| Lớp vít | C7 Cán (Tỷ lệ Slender1: 62,5) |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |