| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| tên | xi lanh điện |
|---|---|
| Loại | VÍ DỤ |
| Màu sắc | Xám |
| Đẩy | 50 tấn |
| độ chính xác định vị | ±0,005mm |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Chất lượng (kg/m) | 6/4/12 |
|---|---|
| Chiều dài (mm) | 96/144/288 |
| Lực đẩy cực đại @10 °C/s Tăng nhiệt độ | 480/600/720 |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông và xốp |
| Thời gian giao hàng | 5-40 |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Screw diameter(mm) | 25 ball screw (C7) |
| Max stroke (mm) | 100~1500(50 interval) |
| Packaging Details | Foam and carton |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke (mm) | 1250 |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 0,09 |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
| Tối đa lực đẩy (n) | 220 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 40 |
| Hành trình tối đa (mm) | 100 |
| Tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Tên | Vít bóng đất |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| Tính năng | Tuổi thọ hoạt động lâu dài |
| Tên | Vít bóng đất |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| Tính năng | Tuổi thọ hoạt động lâu dài |