| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| ชื่อ | กระบอกไฟฟ้า |
|---|---|
| ประเภท | เช่น |
| สี | สีเทา |
| แรงผลักดัน | 50 ตัน |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | ±0.005มม |
| ความเร็วในการผลักดัน (มม. / วินาที) | 20 |
|---|---|
| ความเร่งและการชะลอตัว (มม./วินาที²) | 3,000 |
| ระยะห่าง(มิลลิเมตร) | ต่ำกว่า 0.2 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.05 |
| ทนต่อแรงกระแทก/การสั่นสะเทือน(ม./วินาที²) | 50/20 |
| คุณภาพ(กก./ม.) | 4/6/55 |
|---|---|
| ความยาว (มม.) | 96/144/288 |
| แรงขับสูงสุดที่ 10 °C/s อุณหภูมิที่เพิ่มขึ้น | 480/600/720 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็งและโฟม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-40 |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Screw diameter(mm) | 25 ball screw (C7) |
| Max stroke (mm) | 100~1500(50 interval) |
| Packaging Details | Foam and carton |
| Standard motor power(W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke (mm) | 1250 |
| Screw grade | C7 rolling |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 0.09 |
|---|---|
| ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งที่ซ้ําได้ ((มม) | ±0.02 |
| แรงขับสูงสุด (n) | 220 |
| ความเร็วสูงสุด (mm/s) | 40 |
| จังหวะสูงสุด (มม.) | 100 |
| ชื่อ | สกรูลูกบอลเคลื่อนที่เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |
| ชื่อ | สกรูบอลภาคพื้นดิน |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| ความยาว | ความยาวที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรกลซีเอ็นซี |
| คุณสมบัติ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| ชื่อ | สกรูบอลภาคพื้นดิน |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| ความยาว | ความยาวที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรกลซีเอ็นซี |
| คุณสมบัติ | อายุการใช้งานยาวนาน |