| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 367 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W23 × H18 |
| Ứng dụng | Máy móc tự động |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 5 |
| đột quỵ hiệu quả | 100-3900mm |
| tải ngang | ≤12kg |
| Tôc độ di chuyển | ≤2000mm/s |