| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính mang bóng |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính mang bóng |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Quá trình sản xuất | cuộn chủ đề |
|---|---|
| Chiều dài | 10-160mm |
| tên | Vít bóng tuyến tính |
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| tên | Hỗ trợ trục đường ray tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Vật liệu bền và chất lượng cao |
| Sự ổn định | Cung cấp hỗ trợ ổn định |
| Khả năng tương thích | Tương thích với các thiết bị khác nhau |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| tên | Hướng dẫn tuyến tính con lăn kép |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Số mẫu | LGD |
| AOOOKUCATION | Các bộ phận gia công cnc |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính bóng tuần hoàn |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 80 ° C. |