| tên | Bộ truyền động tuyến tính XYZ |
|---|---|
| Dòng | PTHH |
| phạm vi hành trình | 50mm-1500mm |
| Vị trí chính xác | 0,02mm |
| Tốc độ tối đa | 500mm/giây |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-325mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 100 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ12 |
| Khớp nối (mm) | 7x8 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-450mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Repetitive positioning accuracy | ±0.08 |
|---|---|
| Lead mm | 40 |
| Maximum speed mm/s | 2000 |
| Freeze thrust (N) | 367 |
| Standard stroke mm | 20-3500mm/50 interval |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 50-800mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 100 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ12 |
| Khớp nối (mm) | 7x8 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1250mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1100mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 200 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14/11note |
| Tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| tên | Vít bóng cán |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Ứng dụng | Máy móc tự động |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 5 |
| đột quỵ hiệu quả | 100-3900mm |
| tải ngang | ≤12kg |
| Tôc độ di chuyển | ≤2000mm/s |