| ชื่อ | แอคชูเอเตอร์ XYZ เชิงเส้น |
|---|---|
| ชุด | พีทีเอช |
| ช่วงจังหวะ | 50mm-1500mm |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | 0.02มม |
| ความเร็วสูงสุด | 500 มม. / วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.01 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 25-325 มม./25 ช่วงเวลา |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 100 |
| สกรูเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก (มม.) | C7φ12 |
| การมีเพศสัมพันธ์ (มม.) | 7x8 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.01 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 25-450 มม./25 ช่วงเวลา |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 400 |
| สกรูเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก (มม.) | C7φ16 |
| การมีเพศสัมพันธ์ (มม.) | 10 × 14 |
| Repetitive positioning accuracy | ±0.08 |
|---|---|
| Lead mm | 40 |
| Maximum speed mm/s | 2000 |
| Freeze thrust (N) | 367 |
| Standard stroke mm | 20-3500mm/50 interval |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.01 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 50-800 มม./50 |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 100 |
| สกรูเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก (มม.) | C7φ12 |
| การมีเพศสัมพันธ์ (มม.) | 7x8 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.01 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 50-1250 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 400 |
| สกรูเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก (มม.) | C7φ16 |
| การมีเพศสัมพันธ์ (มม.) | 10 × 14 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.01 |
|---|---|
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 50-100 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 200 |
| สกรูเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก (มม.) | C7φ16 |
| การมีเพศสัมพันธ์ (มม.) | 10 × 14/11 |
| ชื่อ | แบริ่งเชิงเส้นขนาดเล็ก |
|---|---|
| พิมพ์ | แบริ่งลูกปืนสไลด์โมชั่นเชิงเส้น |
| คุณสมบัติ | ต่อต้านแรงเสียดทานเสียงต่ำ, แบริ่งเชิงเส้นอายุการใช้งานยาวนาน LM6UU, ชีวิตที่ยาวนาน, คุณภาพสูง |
| ผลงาน | ความเร็วสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 80°ซ |
| ชื่อ | บอลสกรูรีด |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| การใช้งาน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |
| การใช้งาน | เครื่องจักรอัตโนมัติ |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg) | 5 |
| จังหวะที่มีประสิทธิภาพ | 100-3900 มม. |
| โหลดแนวนอน | ≤12KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | ≤2000mm/s |