| ชื่อ | สกรูลูกบอลเคลื่อนที่เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| การใช้งาน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| องค์ประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.1 |
|---|---|
| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 765 |
| Standard Stroke (mm)*3 | ช่วงเวลา 100-6000 มม./100 ช่วงเวลา |
| ความจุมอเตอร์ AC Servo (W) | 750 |
| ความกว้างของสายพาน(มิลลิเมตร) | 50 |
| ชื่อ | บอลสกรูรีด |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| การใช้งาน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |
| ความเร็วสูงสุด (mm/s) | 2543 |
|---|---|
| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 100 |
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 20-3050 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความกว้างของสายพาน | 25 |
| ตัวเลื่อนเชิงเส้นสูง | W15 × H12.5 |
| ชื่อ | สกรูบอลภาคพื้นดิน |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| ความยาว | ความยาวที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรกลซีเอ็นซี |
| คุณสมบัติ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| การใช้งาน | เครื่องจักรอัตโนมัติ |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg) | 5 |
| จังหวะที่มีประสิทธิภาพ | 100-3900 มม. |
| โหลดแนวนอน | ≤12KG |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | ≤2000mm/s |
| ชื่อ | เพลาคู่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 80°C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ใช่ |
| ความถูกต้อง | สูง |
| คําสําคัญ | ตลับลูกปืนรางรางเชิงเส้น |
| ชื่อ | สกรูลูกบอลเคลื่อนที่เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องพิมพ์ 3D/เครื่อง CNC |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน |
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.08 |
|---|---|
| Lead (mm) | 40 |
| Max speed(mm/s) | 2000 |
| Rated thrust (N) | 204 |
| Standard stroke(mm) | 20-3050mm/50 interval |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
|---|---|
| Max Stroke (มม.) | 100-5000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 15 × 3 (ตะกั่ว 78 มม.) |
| เพิ่มน้ำหนัก (ต่อ 100 มม. จังหวะกิโลกรัม) | 0.34 |
| สวิตช์กกแม่เหล็ก | ประเภทการติดต่อ CS1-D-1M, ความยาวของลวด 1M/CS1-DN-3 ทรานซิสเตอร์แบบไม่สัมผัสประเภท NPN, ความยาวของลว |