| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính bóng tuần hoàn |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Quá trình sản xuất | cuộn chủ đề |
|---|---|
| Chiều dài | 10-160mm |
| tên | Vít bóng tuyến tính |
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 750W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 2.4 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 45 × 5 (chì 125mm) |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200 |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 0,64 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-5000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 20 × 3 (chì 90mm) |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 400W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 1,27 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 30 × 5 (chì 100mm) |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 1500W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 7.16 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 45 × 8 (chì 208mm) |