| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 340 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 46 |
| Trượt tuyến tính độ cứng cao (mm) | W20XH15 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có bọt |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 765 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 50 |
| Trượt tuyến tính độ cứng cao (mm) | W23XH18 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có bọt |
| tên | Đường ray hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| tên | Vít bóng cán |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |