| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Bưu kiện | Hộp, túi nhựa, thùng, nhựa+hộp đựng đồ tuyến tính LM6UU, túi nhựa/ống nhựa |
| Vật mẫu | Có sẵn, Chấp nhận |
| tên | Đơn vị trượt vòng bi tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Cấu trúc | Vòng bi chuyển động tuyến tính |
| Đặc điểm | Chuyển động trơn tru và chính xác |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Loại | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 80 ° C. |
| tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Loại | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Hiệu suất chạy cao |
| Sử dụng | Ứng dụng công nghiệp và cơ học |
| tên | Bộ truyền động tuyến tính mô -đun |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |