| ชื่อสินค้า | คู่มือเชิงเส้น |
|---|---|
| ความกว้างของ Guide Rail | 15-63มม |
| Combiwidth of Height | 15-65มม |
| พิมพ์ | คู่มือการกลิ้งเชิงเส้น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า | ตัวเลื่อนคู่มือเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | แบริ่งเหล็ก |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| รหัสล่วงหน้า | ZO,ZA,ZB |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | เครื่องจักร |
| ชื่อสินค้า | คู่มือบอลเชิงเส้นหมุนเวียน |
|---|---|
| ความกว้างของ Guide Rail | 15-63มม |
| Combiwidth of Height | 15-65มม |
| ประเภท | คู่มือการกลิ้งเชิงเส้น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| กระบวนการผลิต | ด้ายรีด |
|---|---|
| ความยาว | 10-160มม |
| ชื่อ | สกรูลูกบอลเชิงเส้น |
| วัสดุ | S55C, SCM420H |
| ประเภทอ่อนนุช | น็อตเดี่ยว $ น็อตคู่ |
| ความเร็วในการผลักดัน (มม. / วินาที) | 20 |
|---|---|
| ความเร่งและการชะลอตัว (มม./วินาที²) | 3,000 |
| ระยะห่าง(มิลลิเมตร) | ต่ำกว่า 0.2 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ± 0.05 |
| ทนต่อแรงกระแทก/การสั่นสะเทือน(ม./วินาที²) | 50/20 |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 750W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 2.4 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 5 (ตะกั่ว 125 มม.) |
| ชื่อสินค้า | ตัวเลื่อนคู่มือเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | แบริ่งเหล็ก |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| รหัสล่วงหน้า | ZO,ZA,ZB |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | เครื่องจักร |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 200 |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 0.64 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-5000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 20 × 3 (ตะกั่ว 90 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 400W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 1.27 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 30 × 5 (ตะกั่ว 100 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 1500W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 7.16 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 8 (ตะกั่ว 208 มม.) |