| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| tên | Đơn vị hỗ trợ |
|---|---|
| Tài liệu chính | Thép chịu lực |
| Màu sắc | Màu đen |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Loại | Ff/fk |
| tên | Đơn vị hỗ trợ |
|---|---|
| Tài liệu chính | Thép chịu lực |
| Màu sắc | Màu đen |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Loại | EK/EF |
| Standard motor output (W) | 100W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.02 |
| Rated torque(N ·m) | 0.32 |
| Screw specification | 1210/1205 |
| Max load (kg) | 20 |
| Standard motor output (W) | 50W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.02 |
| Rated torque(N ·m) | 0.16 |
| Screw specification | 802 |
| Max speed (mm/s) | 100 |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| tên | xi lanh điện |
|---|---|
| Loại | VÍ DỤ |
| Màu sắc | Xám |
| Đẩy | 50 tấn |
| độ chính xác định vị | ±0,005mm |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 25-450mm/25 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 367 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W23 × H18 |