| Tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Bưu kiện | Hộp, túi nhựa, thùng, nhựa+hộp đựng đồ tuyến tính LM6UU, túi nhựa/ống nhựa |
| Vật mẫu | Có sẵn, Chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính mang bóng |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên | Kh ổ trục |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi chuyển động tuyến tính |
| Kết cấu | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
| Sự chính xác | Độ chính xác cao |
| Đặc trưng | Hoạt động trơn tru và yên tĩnh |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Loại | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| tên | Vít bóng cán |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Cấu trúc | Vòng bi chuyển động tuyến tính |
| Đặc điểm | Chuyển động trơn tru và chính xác |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Tên | Vòng bi mặt bích tuyến tính |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 80 ° C. |