| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| tên | Vít bóng tốc độ cao |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Tính năng | Tuổi thọ hoạt động lâu dài |
| tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| tên | Ốc vít bóng cuộn |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên | Đặt đường nhỏ |
|---|---|
| Kiểu | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Tốc độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Tên | Vít bóng đất |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Chiều dài | Chiều dài tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| Tính năng | Tuổi thọ hoạt động lâu dài |