| Tên sản phẩm | Vòng bi tuyến tính mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 10-240mm |
| Ứng dụng | Bộ phận gia công CNC |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| tên | Đường ray hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính mang bóng |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| tên | Khối hỗ trợ trục |
|---|---|
| chức năng | Chống ma sát, chống bụi |
| Độ bền | Cao |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Đường ray trượt chính xác |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính bóng tuần hoàn |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |