| tên | Khớp nối trục |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ chính xác | Cao |
| Từ khóa | Vòng bi hướng dẫn tuyến tính |
| Tên | Vít bóng chuyển động tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | S55C, SCM420H |
| Loại hạt | Nut $ Double Nut |
| Ứng dụng | Máy in 3D/Máy CNC |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, vòng bi, động cơ, bình chịu áp lực |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 204 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 50-4000mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W28 × H26 |
| Phích cắm cảm biến gốc | PM-T45 (NPN) |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
|---|---|
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 0,8 |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 50mm (kg) | 1.1 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,18 |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Lớp vít | C7 Cán 1205/1210 (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 75 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Screw grade | C7 Rolling 0802(Slenderness ratio 1:50) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Screw specification | 802/805 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Lớp vít | C7 Colling 1605/1610 (Tỷ lệ Slender1: 62,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 100 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |