| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 10 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 367 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W23 × H18 |
| tên | Trượt tuyến tính CNC |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 340 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 46 |
| Trượt tuyến tính độ cứng cao (mm) | W20XH15 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có bọt |
| tên | Đường ray hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 765 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 50 |
| Trượt tuyến tính độ cứng cao (mm) | W23XH18 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có bọt |
| tên | Bộ truyền động tuyến tính XYZ |
|---|---|
| Dòng | PTHH |
| phạm vi hành trình | 50mm-1500mm |
| Vị trí chính xác | 0,02mm |
| Tốc độ tối đa | 500mm/giây |