| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Đường ray trượt chính xác |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| tên | Ảnh hưởng theo tuyến tính |
|---|---|
| Loại | Vòng bi trượt tuyến tính, tuyến tính |
| Tính năng | Chống ma sát, tiếng ồn thấp, vòng đời dài dòng LM6UU, tuổi thọ dài, chất lượng cao |
| Hiệu suất | Hiệu suất chạy cao |
| Sử dụng | Ứng dụng công nghiệp và cơ học |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên | Hướng dẫn tuyến tính con lăn kép |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm |
| Khu vực ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Số mô hình | SGR/SGB |
| Màu sắc | xám bạc |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| tên | Hướng dẫn tuyến tính con lăn kép |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Số mẫu | LGD |
| AOOOKUCATION | Các bộ phận gia công cnc |