| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,01 |
|---|---|
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng thời gian 50-1250mm/50 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Đường kính ngoài vít (mm) | C7φ16 |
| Khớp nối (mm) | 10 × 14 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 10 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 10 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 367 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W23 × H18 |
| Ứng dụng | Máy móc tự động |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 5 |
| đột quỵ hiệu quả | 100-3900mm |
| tải ngang | ≤12kg |
| Tôc độ di chuyển | ≤2000mm/s |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
|---|---|
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 0,8 |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 50mm (kg) | 1.1 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,18 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| tên | xi lanh điện |
|---|---|
| Loại | VÍ DỤ |
| Màu sắc | Xám |
| Đẩy | 50 tấn |
| độ chính xác định vị | ±0,005mm |