| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| Tên sản phẩm | Khối hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | máy móc |
| Tên sản phẩm | Thanh trượt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Thành phần cốt lõi | mang |
| Mã tải trước | ZO,ZA,ZB |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Máy móc |
| tên | Robot đơn trục |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| DỊCH VỤ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.1 |
|---|---|
| Rated thrust(N) | 765 |
| Standard stroke (mm)*3 | 100-6000mm/100 interval |
| AC servo motor capacity(W) | 750 |
| Belt width (mm) | 50 |
| Danh mục sản phẩm | Slide tuyến tính |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| hành trình tối đa | 1050mm |
| Lớp vít | C7rolle |
| Động cơ tiêu chuẩn | 200W |
| tên | Khối hỗ trợ trục |
|---|---|
| chức năng | Chống ma sát, chống bụi |
| Độ bền | Cao |
| Thành phần cốt lõi | Ổ đỡ trục |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 10 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Tốc độ đẩy (mm/s) | 20 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |