| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | đường sắt hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Loại | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên | Hướng dẫn tuyến tính con lăn kép |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm |
| Khu vực ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Số mô hình | SGR/SGB |
| Màu sắc | xám bạc |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| tên | Đường ray hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên | Đường ray con lăn tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm |
| Khu vực ứng dụng | Các bộ phận gia công cnc |
| Số mô hình | SGR/SGB |
| Màu sắc | xám bạc |
| Tên sản phẩm | Hướng dẫn tuyến tính mang bóng |
|---|---|
| Chiều rộng của đường ray hướng dẫn | 15-63mm |
| Kết hợp chiều cao | 15-65mm |
| Kiểu | Hướng dẫn lăn tuyến tính |
| Vật liệu | thép không gỉ |