| tên | Đơn vị trượt vòng bi tuyến tính |
|---|---|
| Số mẫu | SBR/TBR |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Máy cnc |
| giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,ISO18001 |
| tên | Bảng trượt tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Thép chịu lực |
| Chiều dài | 100-1680MM |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM |
| Cấu trúc | Linh Kiện CNC |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 367 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 45 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W23 × H18 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 750W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 2.4 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 45 × 5 (chì 125mm) |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 400W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 1,27 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 30 × 5 (chì 100mm) |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 750W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 2.4 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 45 × 5 (chì 125mm) |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 1500W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 7.16 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-6000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 45 × 8 (chì 208mm) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 220 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng cách 100-6000mm/100mm |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 400 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 32 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 340 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng cách 100-6000mm/100mm |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 750 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 46 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200 |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (n · m) | 0,64 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
| Max Stroke (MM) | 100-5000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 20 × 3 (chì 90mm) |