| ชื่อ | ตารางสไลด์เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กแบริ่ง |
| ความยาว | 100-1680MM |
| บริการ | บริการ OEM |
| โครงสร้าง | ส่วนประกอบซีเอ็นซี |
| ชื่อ | คู่มือเชิงเส้นสองแกนแกน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| พื้นที่ใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร cnc |
| เลขรุ่น | LGD |
| การศึกษา | อะไหล่เครื่องจักร cnc |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 750W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 2.4 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 5 (ตะกั่ว 125 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 400W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 1.27 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 30 × 5 (ตะกั่ว 100 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 750W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 2.4 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 5 (ตะกั่ว 125 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 1500W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 7.16 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 8 (ตะกั่ว 208 มม.) |
| ชื่อ | หุ่นยนต์แกนเดียว |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กแบริ่ง |
| ความยาว | 100-1680MM |
| บริการ | บริการ OEM |
| โครงสร้าง | ส่วนประกอบซีเอ็นซี |
| ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งที่ซ้ําได้ ((มม) | ±0.1 |
|---|---|
| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 340 |
| ความกว้างของสายพาน(มิลลิเมตร) | 46 |
| สไลด์เชิงเส้นที่แข็งแกร่งสูง (มม.) | W20XH15 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กระดาษกล่องที่มีฟอง |
| ความเร็วสูงสุด (mm/s) | 2543 |
|---|---|
| ให้คะแนนแรงขับ (n) | 367 |
| Standard Stroke (mm) | ช่วงเวลา 20-3050 มม./50 ช่วงเวลา |
| ความกว้างของสายพาน | 45 |
| ตัวเลื่อนเชิงเส้นสูง | W23 × H18 |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 200 |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 0.64 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-5000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 20 × 3 (ตะกั่ว 90 มม.) |