| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.08 |
|---|---|
| Lead (mm) | 40 |
| Max speed(mm/s) | 2000 |
| Rated thrust (N) | 204 |
| Standard stroke(mm) | 20-3050mm/50 interval |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,08 |
|---|---|
| Max Stroke (MM) | 100-5000mm/khoảng 50mm |
| Thông số kỹ thuật đai thời gian | 15 × 3 (chì 78mm) |
| Tăng trọng lượng (mỗi lần đột quỵ 100mm kg) | 0,34 |
| Công tắc sậy từ tính | Loại tiếp xúc CS1-D-1M, chiều dài dây 1M/CS1-DN-3 Transfer không tiếp xúc NPN loại NPN, Độ dài dây 3 |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 340 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm)*3 | Khoảng 100-6000mm/100 |
| Công suất động cơ AC servo (W) | 750 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 46 |
| Tốc độ tối đa (mm/s) | 2000 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 204 |
| Đột quỵ tiêu chuẩn (mm) | Khoảng 20-3050mm/50 |
| Chiều rộng vành đai | 30 |
| Thanh trượt tuyến tính độ cứng cao | W20 × H15 |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,1 |
|---|---|
| Lực đẩy được đánh giá (n) | 220 |
| Chiều rộng vành đai (mm) | 32 |
| Trượt tuyến tính độ cứng cao (mm) | W15XH12.5 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton có bọt |
| Lớp vít | C7 Cán 1205/1210 (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 75 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Lớp vít | C7 Colling 1605/1610 (Tỷ lệ Slender1: 62,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 100 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Độ chính xác định vị lặp đi lặp lại ((mm) | ±0,02 |
|---|---|
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 0,8 |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 50mm (kg) | 1.1 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,18 |