| ชื่อ | ตารางสไลด์เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กแบริ่ง |
| ความยาว | 100-1680MM |
| บริการ | บริการ OEM |
| โครงสร้าง | ส่วนประกอบซีเอ็นซี |
| ชื่อสินค้า | คู่มือเชิงเส้น |
|---|---|
| ความกว้างของ Guide Rail | 15-63มม |
| Combiwidth of Height | 15-65มม |
| พิมพ์ | คู่มือการกลิ้งเชิงเส้น |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า | ตัวเลื่อนคู่มือเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | แบริ่งเหล็ก |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง |
| รหัสล่วงหน้า | ZO,ZA,ZB |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | เครื่องจักร |
| น้ำหนักตัวของ OMM Stroke (KG) | 1.9 |
|---|---|
| มุมหมุนก้านลูกสูบ | ± 0.7 องศา |
| น้ำหนักเพิ่มต่อ 10 มม. (กก.) | 0.13 |
| น้ำหนักส่วนประกอบของมอเตอร์ติดตั้งโดยตรง (กก.) | 0.14 |
| น้ำหนักส่วนประกอบของมอเตอร์ติดตั้งทางอ้อม (กก.) | 0.18 น |
| ชื่อ | หุ่นยนต์แกนเดียว |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กแบริ่ง |
| ความยาว | 100-1680MM |
| บริการ | บริการ OEM |
| โครงสร้าง | ส่วนประกอบซีเอ็นซี |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 400W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 1.27 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 30 × 5 (ตะกั่ว 100 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 750W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 2.4 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 5 (ตะกั่ว 125 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 750W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 2.4 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 5 (ตะกั่ว 125 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 1500W |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 7.16 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-6000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 45 × 8 (ตะกั่ว 208 มม.) |
| เอาท์พุทมอเตอร์มาตรฐาน (W) | 200 |
|---|---|
| แรงบิดที่ได้รับการจัดอันดับ (n · m) | 0.64 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งที่ทำซ้ำได้ (มม.) | ±0.08 |
| Max Stroke (มม.) | 100-5000 มม./ช่วงเวลา 50 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะของสายพานไทม์มิ่ง | 20 × 3 (ตะกั่ว 90 มม.) |