| Tốc độ đẩy (mm/s) | 10 |
|---|---|
| Tăng tốc và giảm tốc (mm/s²) | 3000 |
| Giải phóng mặt bằng (mm) | Dưới 0,2 |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,05 |
| Khả năng chống va đập/Rung (m/s²) | 50/20 |
| Lớp vít | C7 Cán 1205/1210 (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ±0,02 |
| Tải trọng tâm tối đa như một xi lanh rào cản (kg) | 75 |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) 50W Bước 28 Mô -men xoắn định mức (NM) 0.16 0,09 Vít Cấp C7 | 30.50.100 |
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Standard motor power(W) | 400W |
|---|---|
| Repeatable positioning | ±0.01 |
| Max stroke (mm)*2 | 1050 |
| Screw specification | 1605/1610/1616/1620(Slenderness ratio1:62.5) |
| Screw grade | C7 rolling |
| standard motor power (W) | 750W |
|---|---|
| Repeatable positioning accuracy(mm) | ±0.01 |
| Max stroke(mm)*2 | 1250 |
| Screw specification | 2005/2010/2020/2040(Slenderness ratio1:70) |
| Screw grade | C7 rolling |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| tên | Đơn vị hỗ trợ |
|---|---|
| Tài liệu chính | Thép chịu lực |
| Màu sắc | Màu đen |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Loại | Ff/fk |
| Đầu ra động cơ tiêu chuẩn (W) | 200W |
|---|---|
| Mô -men xoắn định mức (NM) | 0,64 |
| Lớp vít | C7 lăn (Tỷ lệ Slender 1: 52,5) |
| Độ chính xác định vị lặp lại (mm) | ± 0,02 |
| Đột quỵ (mm) | 30,50,100,150,180,200,250,300.350 |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |
| Trọng lượng cơ thể của OMM Stroke (kg) | 1.9 |
|---|---|
| Góc xoay thanh piston | ± 0,7 độ |
| Trọng lượng được thêm vào mỗi 10 mm (kg) | 0,13 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt trực tiếp (kg) | 0,14 |
| Trọng lượng thành phần của động cơ cài đặt gián tiếp (kg) | 0,18 |
| Vật liệu | Hỗ trợ tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấp chính xác | C3,C5,C7,C10 |
| Nguyên liệu hạt | SCM420H |
| Loại hạt | SFU, SFI, SFS, SFY, SFNU,SFNI, SFA, SFDC, SFK, SCI. DFU, DFI, DFS, DFDC |
| Chiều dài ban đầu tối đa | 100-7500MM |